โครงการเสริมสร้างความรักความผูกพันต่อสถาบัน ปีการศึกษา 2565 พบปะกับอาจารย์ประจำหลักสูตร พร้อมพี่ๆศิษย์เก่าสุดปัง
![😎](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdc/1.5/16/1f60e.png)
![🤩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb1/1.5/16/1f929.png)
และนักศึกษาชั้นปีที่ 1 ที่ศาลายา มีทั้งการแจกของขวัญเพียบ ตอบคำถามข้อสงสัยให้เคลียร์
เดือนหน้ามาพบกันอีกนะจ้าาา
เดือนหน้าขนมเพียบ
* หากเจ้าของข้อมูลส่วนบุคคล (Data Subject) มีความประสงค์ที่จะยกเลิกความยินยอมในการเผยแพร่รูปภาพต่อสาธารณะ สามารถติดต่ได้ที่ (045)-523211 ต่อ กลุ่มงานสื่อสารองค์กร